ใครก็ตามที่เป็นคนคิดคอนเซ็ป"pleats please"นี้เค้าเก่งมากคะแคนดี้ขอชม มันเป็นการเล่นคำที่ลงตัวมากเเละไม่ว่าจะกี่ยุกกี่สมัยไอ้ชุดอัดพรีดนี้ก็สามารถขายได้(รวมทั่งกระเป๋าใบนั่นด้วย)ใช้ได้แบบไม่ตกยุก ไม่ว่าจะหญิงใหญ่หญิงเล็ก(ตัว)หรือสาวน้อยถึงสาวเหลือน้อยก็สามารถใส่ชุดpleats please by issey miyake ได้หมด! tonight is the show of "pleats please by issey miyake" at siam discovery.
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjSCT29ckoL-6ihRQjgLxNwDdVMkHfgsaQET3uWWGuL9aWegIJ_OwnrDoScXvC_X7aft4rdT8rffPgE1QV2Kf0gXU-0EnJUzonNo4m-3oUUZ3t6W-fYqayx05KdIyURl-zoCub5S5_mkic/s400/FxCam_1316694125086.jpg)
dow, moew, yui, p lee
p kim & deon
p didi
my please!
งานของผู้ชายสำหรับผู้ชายแน่นอนต้องมีรถสปอตคันหรูและสาวสวย^^ "men madness" party at gaysorn is one shopping experience in style that can not be miss!
sebastian & mike
jeed in vitage velocity blazer.
p tip
kit
p pik/ moi / p poo
p dode carry celine.
show by la perla. woooo sexy!
ok see you next party, and dont b afraid of me and my funny camera;)
No comments:
Post a Comment